SV88 SV88

Ltd, kq, bxh, lich thi dau, ket qua Cup Quốc Gia Nga 2018-2019

Russian Cup

Cup Quốc Gia Nga Nga - Cup Quốc Gia Nga

Ltd, kq, bxh, lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng, top ghi bàn giải bóng đá Cup Quốc Gia Nga 2018-2019
 
Cup Quốc Gia Nga - tổng hợp tin tức về Cup Quốc Gia Nga 2018-2019 với các giải đấu Cup Quốc Gia Nga 2018-2019 nhanh và chính xác nhất.
 
Cập nhật lịch thi đấu, kết quả, BXH, video Cup Quốc Gia Nga 24h liên tục, cũng như cung cấp link xem trực tiếp hoặc link xem sopcast các trận đấu Cup Quốc Gia Nga 2018-2019.
Lịch thi đấu
  • Ngày
    Chủ
    Tỷ số
    Khách
     
  •  T4 - 23/09/20
    • Salyut-Belgorod
    21:00 23/09/20
    • Arsenal Tula
  •  T4 - 23/09/20
    • Dinamo Stavropol
    23:00 23/09/20
    • Rotor Volgograd
  •  T4 - 30/09/20
    • Chernomorets
    05:00 30/09/20
    • SKA Khabarovsk
  •  T4 - 30/09/20
    • Zvezda Perm
    05:00 30/09/20
    • Orenburg
  •  T4 - 30/09/20
    • Dinamo Stavropol
    05:00 30/09/20
    • Krylya Sovetov
  •  T4 - 30/09/20
    • Znamya Noginsk
    05:00 30/09/20
    • Shinnik
  •  T4 - 30/09/20
    • Zenit Irkutsk
    05:00 30/09/20
    • Nizhny Novgorod
  •  T4 - 30/09/20
    • Leningradets
    05:00 30/09/20
    • Chertanovo
  •  T4 - 30/09/20
    • Salyut-Belgorod
    05:00 30/09/20
    • Tekstilshchik
  •  T4 - 30/09/20
    • Rodina Moskva
    05:00 30/09/20
    • Yenisey
  • Kết quả

  •  T5 - 17/09/20
    • Znamya Noginsk
    0 - 3 17/09/20
    • Akhmat Grozny
  •  T4 - 16/09/20
    • Rodina Moskva
    1 - 5 16/09/20
    • Spartak Moscow
  •  T4 - 16/09/20
    • Chernomorets
    2 - 4 16/09/20
    • Rubin Kazan
  •  T4 - 16/09/20
    • Volga Ulyanovsk
    0 - 3 16/09/20
    • Ural
  •  T4 - 16/09/20
    • Zvezda Perm
    0 - 1 16/09/20
    • Sochi
  •  T4 - 16/09/20
    • Mashuk-KMV
    1 - 2 16/09/20
    • Tambov
  •  T4 - 16/09/20
    • Leningradets
    0 - 1 16/09/20
    • Ufa

Top kiến tạo

# Cầu thủ Đội bóng Kiến tạo
1 Aleksey Miranchuk Lokomotiv M 2
2 G. Chirkin Orenburg 1
3 V. Claesson Krasnodar 1
4 O. El Kabir Ural 1
5 I. Gorbatenko Arsenal 1
6 E. Kangwa Arsenal 1
7 M. Merkulov Ural 1
8 Anton Miranchuk Lokomotiv M 1
9 P. Pogrebnyak Ural 1
10 E. Shomurodov Rostov 1
11 Manuel Fernandes Lokomotiv M 1
12 S. Terekhov Orenburg 1
13 S. Tkachev Arsenal 1
14 A. Yusupov Rostov 1